Thông tin liên hệ
Điện thoại
Họ tên
: Trần Minh Tuấn
Địa chỉ
: 43 Đồng Nai

Chia sẻ tin đăng này:

Copy đường dẫn

Bình luận:

Tin rao bán đã xem:

MẶT TIỀN CỰC HIẾM NGAY TRUNG TÂM Q11 - 4 TẦNG 4PN 3WC - CHỈ 7.85 TỶ
21-05-2025Bán nhà riêng
Diện tích: 36 m27.85 tỷ
Quận 11, Hồ Chí Minh
BÁN NHÀ HẺM XE HƠI 160 NGUYỄN VĂN QUỲ
10-01-2026Bán nhà riêng
BÁN NHÀ HẺM XE HƠI 160 NGUYỄN VĂN QUỲ
Diện tích: 76 m27.2 tỷ
Quận 7, Hồ Chí Minh
Đăng: 21-05-2025

7.85 tỷ

Lượt xem: 99
Đường Đội Cung, 9, Phường 9, Quận 11, Hồ Chí Minh

Đường rộng: 1 m
Sổ hồng
Diện tích: 36 m2
Chiều dài: 10 m
Chiều ngang: 36 m

Số tầng: 4
Số phòng khách: 1
Số phòng ngủ: 4
Số phòng tắm: 3

Tiện ích

Gần chợ
Gần chợ
Gần công viên

- Giá rẻ chỉ ~218tr/m², rẻ hơn thị trường 10%.
- Diện tích: 3.6m x 10m.
- Kết cấu 1 Trệt,2 lầu, sân thượng gồm 4 PN, 3 WC, phòng khách
- Mặt tiền 3.6m, cực thoáng, tiện kinh doanh online, nail, spa nhỏ.
- Vị trí đỉnh: Trung tâm Quận 11, gần chợ, trường học, siêu thị.
- Sổ hồng riêng, công chứng nhanh.

Tin đăng khác:

Nhà bán P12 Quận 11 Lãnh Binh Thăng - HẺM XE HƠI  nhà đẹp
3 ngày trướcBán nhà riêng
Nhà bán P12 Quận 11 Lãnh Binh Thăng - HẺM XE HƠI nhà đẹp
Diện tích: 51 m25.6 tỷ
Quận 11, Hồ Chí Minh
NHÀ ĐẸP 4 TẦNG – LẠC LONG QUÂN – GIÁ TỐT – 4PN 4WC – GẦN ĐẦM SEN
20-04-2026Bán nhà riêng
Diện tích: 35 m23.99 tỷ
Quận 11, Hồ Chí Minh
20-04-2026Bán nhà riêng
Diện tích: 35 m23.99 tỷ
Quận 11, Hồ Chí Minh
20-04-2026Bán nhà riêng
Diện tích: 35 m23.99 tỷ
Quận 11, Hồ Chí Minh

Xem thêm

Danh sách tin đăng phổ biến

© All Rights Reserved - 2023 - RAOBANNHADAT.VN       
Ủng hộ Rao Bán Nhà Đất Thông tin ủng hộ kênh