Tìm kiếm nâng cao

Bất động sản nổi bật

Dự án nổi bật

Tìm kiếm nhanh

bán nhà Đê La Thành, Ngọc Khánh, Ba Đình, DT75m x 25T, xe 16 chỗ tránh nhau dừng đõ thoải mái, 2 mặt ngõ,  kinh doanh đa dạng.
Lượt xem: 73
NHÀ ĐẸP - ĐÔNG THIÊN - HOÀNG MAI - NGÕ THÔNG TỨ TUNG NHIỀU TIỆN ÍCH NHÀ MỚI CỨNG - DT 38M - 5 TẦNG - GIÁ 6.95TY
Lượt xem: 62
Lô góc đẹp không tì vết, 2 mặt tiền, Ô tô tránh, Dân xây, Gần cầu Thanh Trì, 10.5 tỷ 115m
15-08-2025Bán nhà riêng
Diện tích: 115 m2 10 tỷ

Đường Quốc lộ 39B, Xã Đông Dư, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

Lượt xem: 79
BÁN ĐẤT DT SỬ DỤNG 80M – CHỈ 3.3 TỶ TẠI ĐA TỐN – Ô TÔ 7 CHỖ ĐẬU CỬA – CẠNH VIN – Ở SƯỚNG
15-08-2025Bán đất
Diện tích: 80 m2 55 triệu/m2

Đường Ngọc Động, Xã Đa Tốn, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

Lượt xem: 387
Đất đẹp TT Gia Lâm, Ô Tô tránh, Giá 45Tr/M2, Gia đình cần tiền xử lý gấp
15-08-2025Bán đất
Diện tích: 100 m2 45 triệu/m2

Đường Đa Tốn, Xã Đa Tốn, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

Lượt xem: 103
ĐẤT SIÊU HIẾM – Ô TÔ ĐẬU, 25M Ô TÔ TRÁNH - Ở SƯỚNG – TIỆN ÍCH VIN, ECO PARK – CHỈ 3.2 TỶ
15-08-2025Bán đất
Diện tích: 64 m2 50 triệu/m2

Đường Ngọc Động, Xã Đa Tốn, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

Lượt xem: 99
ĐẤT HIẾM CÓ – Ô TÔ VÀO ĐẤT – 2 MẶT THOÁNG – GẦN VIN SAFARI – 52M CHỈ 3.68 TỶ
15-08-2025Bán đất
Diện tích: 62 m2 58 triệu/m2

Đường Ngọc Động, Xã Đa Tốn, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

Lượt xem: 136
BÁN NHÀ BẮC TỪ LIÊM HÀ NỘI full CÔNG NĂNG.
15-08-2025Bán nhà riêng
BÁN NHÀ BẮC TỪ LIÊM HÀ NỘI full CÔNG NĂNG.
Diện tích: 80 m2 Giá thỏa thuận

Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Lượt xem: 90
BÁN NHÀ BẮC TỪ LIÊM MẶT NGÕ THÔNG KINH DOANH HAY MỞ QUÁN ĐỀU ĐƯỢC.
Diện tích: 100 m2 Giá thỏa thuận

Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Lượt xem: 92
Chính Chủ Gửi Bán Lô Đấu Giá Đông Lai, Quang Tiến , Sóc Sơn, Hà Nội
15-08-2025Bán đất
Diện tích: 150 m2 5.5 tỷ

Xã Quang Tiến, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

Lượt xem: 79
Danh sách tin đăng phổ biến

© All Rights Reserved - 2023 - RAOBANNHADAT.VN       
Ủng hộ Rao Bán Nhà Đất Thông tin ủng hộ kênh