Tìm kiếm nâng cao

Bất động sản nổi bật

Dự án nổi bật

Tìm kiếm nhanh

Chủ cần bán căn 2 ngủ giá 6 X Tỷ tại khu chung cư cao cấp Goldmark city -136 Hồ Tùng Mậu full nội thất
Lượt xem: 130
Cần bán nhà Văn Khê, Hà Đông vô vàn tiện ích
Cần bán nhà Văn Khê, Hà Đông vô vàn tiện ích
Diện tích: 83 m2 24 tỷ

Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

Lượt xem: 64
Nhà đẹp kinh doanh tốt tại đường Yên Vĩnh, Hoài Đức, Hà Nội
18-09-2025Bán nhà riêng
Nhà đẹp kinh doanh tốt tại đường Yên Vĩnh, Hoài Đức, Hà Nội
Diện tích: 32 m2 5.45 tỷ

Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

Lượt xem: 117
Sổ đỏ chính chủ. Quy hoạch an toàn. Khách mua yên tâm pháp lý để nắm giữ lâu dài.
Diện tích: 34 m2 3.9 tỷ

Phường Thanh Xuân Bắc, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

Lượt xem: 70
Bán đất Xã Đa Tốn, Gia Lâm giá 66 triệu / m2, 51.8 m2, Cạnh Vin, sát Chợ, Trường. LH: 0389 948 664
18-09-2025Bán đất
Diện tích: 51 m2 3.418 tỷ

Xã Đa Tốn, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

Lượt xem: 87
SIÊU PHẨM BIỆT THỰ CỔ VIEW HỒ – LÔ GÓC – VỈA HÈ RỘNG – NGỌC THỤY - 33 TỶ
Diện tích: 170 m2 33 tỷ

Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

Lượt xem: 73
Bán đất 60m tặng nhà cấp 4 Trâu Quỳ -  Gia Lâm, ngõ thông, ô tô tránh, ngay sát Vin Ocean park, view công viên, thông số vàng
Lượt xem: 76
nguyễn văn thành
17-09-2025Bán nhà riêng
nguyễn văn thành
Diện tích: 234 m2 23 tỷ/m2

Đường Đa Tốn, Xã Đa Tốn, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

Lượt xem: 70
Nhà rẻ trung tâm Đống Đa full nội thất
17-09-2025Bán nhà riêng
Nhà rẻ trung tâm Đống Đa full nội thất
Diện tích: 22 m2 4 tỷ

Phường Nam Đồng, Quận Đống Đa, Hà Nội

Lượt xem: 64
BÁN NHÀ PHỐ NGUYỄN THÁI HỌC – 46M² – 6 TẦNG – MẶT TIỀN 5M – CHO THUÊ 30TR/THÁNG
17-09-2025Bán nhà riêng
Diện tích: 46 m2 7.9 tỷ

Phường Yết Kiêu, Quận Hà Đông, Hà Nội

Lượt xem: 69
Danh sách tin đăng phổ biến

© All Rights Reserved - 2023 - RAOBANNHADAT.VN       
Ủng hộ Rao Bán Nhà Đất Thông tin ủng hộ kênh