Tìm kiếm nâng cao

Bất động sản nổi bật

Dự án nổi bật

Nhà bán đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P26 Quận Bình Thạnh
09-12-2024Bán nhà riêng
Nhà bán đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P26 Quận Bình Thạnh
Diện tích: 43 m2 8 tỷ

Phường 26, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

Lượt xem: 137
Nhà bán đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P26 Quận Bình Thạnh
09-12-2024Bán nhà riêng
Nhà bán đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P26 Quận Bình Thạnh
Diện tích: 43 m2 8 tỷ

Phường 26, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

Lượt xem: 153
Cần bán khuôn đất Nơ Trang Long, P13, Bình Thạnh ngang 11m giá chỉ 107tr/m2
09-12-2024Bán nhà riêng
Diện tích: 153 m2 16.5 tỷ

Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

Lượt xem: 115
BÁN NHÀ XÔ VIẾT NGHỆ TĨNH, P21 – BÌNH THẠNH – NỞ HẬU 6M – 2PN – GIÁ CHỈ 4.85 TỶ
08-12-2024Bán nhà riêng
Diện tích: 28 m2 4.85 tỷ

Phường 21, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

Lượt xem: 196
HẺM 6M - SAU LƯNG MẶT TIỀN LÊ VĂN DUYỆT - GIÁP Q1 -  HXT 1 TRỤC - 62M2 - 5 TẦNG - CHỈ 9.5 TỶ TL.
08-12-2024Bán nhà riêng
HẺM 6M - SAU LƯNG MẶT TIỀN LÊ VĂN DUYỆT - GIÁP Q1 - HXT 1 TRỤC - 62M2 - 5 TẦNG - CHỈ 9.5 TỶ TL.
Diện tích: 62 m2 9.5 tỷ

Phường 13, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

Lượt xem: 80
Quá tốt hạ 3,5 tỷ bán nhanh nhà 5 tầng Ngang 7m Nguyễn Xí, Bình Thạnh
07-12-2024Bán nhà riêng
Diện tích: 87 m2 14 tỷ

Phường 26, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

Lượt xem: 114
Giảm sâu 5 tỷ - Nhà Mặt tiền Nguyễn Văn Lạc Phường 21 hợp đồng thuê 150tr
06-12-2024Bán nhà riêng
Diện tích: 169 m2 65 tỷ

Phường 21, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

Lượt xem: 360
BÁN VILLA MINI Góc 2 MT hẻm nhựa 6m thông cư xá công an Bùi Đình Tuý- siêu thị Coop Mart Chu Văn An, p12 Bình Thạnh.
06-12-2024Bán nhà riêng
Diện tích: 75 m2 11.9 tỷ

Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

Lượt xem: 165
Bán nhà gía tốt, nhà đẹp, hàng hiếm chỉ 8.5 tỷ, HXH thông, khu VIP Bùi Đình Túy P24 Bình Thạnh