Tin rao bán đã xem:

Bán thu hồi vốn lô đất thổ gần KCN Phú Ngãi Trị giá 720 triệu
29-03-2026Bán đất
Diện tích: 283 m2720 triệu
Huyện Châu Thành, Long An
Đăng: 29-03-2026

720 triệu

Lượt xem: 45
Đường Tỉnh 827B, Phú Ngãi Trị, Xã Phú Ngãi Trị, Huyện Châu Thành, Long An

Đường rộng: 3 m
Sổ đỏ
Diện tích: 283 m2
Chiều dài: 024 m
Chiều ngang: 012 m

Số phòng khách: 1

Tiện ích

Gần chợ
Gần chợ
Gần công viên

Vị trí nằm khu vực xã Tầm Vu , Tỉnh Tây Ninh

Diện tích 283,3m2 Thổ

Kích thước : ( 12x24 ) có 2 lô

Hướng Tây Bắc

Đường đá xanh 3 m

Cách đường 827B 350 m/ 1,2 km

Cách đường Quốc Lộ 50B 1,9 km

Đất vị trí đẹp, nền hạ cao ráo, có đường thoát nước, cấp nước, đường điện ,khu vực dân cư đông đúc, yên tĩnh, đường thông, hai hướng đi, gần quốc lộ 50B, đối diện quy hoạch khu dân cư, hỗ trợ vay ngân hàng, hỗ trợ công chứng ba bên, tạo điều kiện đầu tư sinh lời.

Pháp lý rõ ràng , công chứng trong tuần

Toạ Độ: (10.498653,106.479858)

Giá bán 720triệu ( 2,544,000₫/m 2)( 60,000,000₫/m)

Hoa Hồng CTV 2%

https://zalo.me/1954806396242826658

https://nhadattantru.com

Nhận ký gửi và môi giới nhà đất

Tin đăng khác:

Bán lô đất thổ xã An Lục Long giá 4 tỷ
2 giờ trướcBán đất
Bán lô đất thổ xã An Lục Long giá 4 tỷ
Diện tích: 1956 m24 tỷ
Huyện Châu Thành, Long An
BÁN 480M2 ĐẤT TỈNH LỘ 827A. XÃ THANH PHÚ LONG. CHÂU THÀNH. LONG AN CŨ. LH:0773012099.
1 ngày trướcBán đất
Diện tích: 480 m24.4 tỷ
Huyện Châu Thành, Long An
BÁN 3475M2 ĐẤT SẴN 845M2 THỔ - TẠI CHÂU THÀNH. LONG AN CŨ. LH:0773012099.
1 ngày trướcBán đất
Diện tích: 3475 m23.6 tỷ
Huyện Châu Thành, Long An
Bán đất thổ vườn đường Lộ Dừa giá 5,1 tỷ
2 ngày trướcBán đất
Bán đất thổ vườn đường Lộ Dừa giá 5,1 tỷ
Diện tích: 2885 m25.1 tỷ
Huyện Châu Thành, Long An
Bán đất thổ vườn đường Lộ Dừa giá 5,3 tỷ
13-04-2026Bán đất
Bán đất thổ vườn đường Lộ Dừa giá 5,3 tỷ
Diện tích: 2885 m25.3 tỷ
Huyện Châu Thành, Long An
04-04-2026Bán đất
Diện tích: 283 m2720 triệu
Huyện Châu Thành, Long An
03-04-2026Bán đất
Diện tích: 283 m2720 triệu
Huyện Châu Thành, Long An
Bán lô đất thổ phân lô giá đầu tư 960 triệu.lô