Tìm kiếm nâng cao

Bán đất thổ cư dg 34 trần não -  Q.2, dt 175m2, giá bán 36 tỷ, sổ đỏ
15-05-2025Bán đất
Bán đất thổ cư dg 34 trần não - Q.2, dt 175m2, giá bán 36 tỷ, sổ đỏ
Diện tích: 175 m2 36 tỷ

Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

Lượt xem: 104
15-05-2025Bán đất
Diện tích: 175 m2 36 tỷ

Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

Lượt xem: 107
15-05-2025Bán đất
Diện tích: 175 m2 36 tỷ

Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

Lượt xem: 110
Nhà đẹp Hà đông cần bán ngay
15-05-2025Bán nhà riêng
Nhà đẹp Hà đông cần bán ngay
Diện tích: 40 m2 8 tỷ

Đường A, Xã Cổ Bi, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

Lượt xem: 116
Bán nhà Nhật tân và tiện ích đầy đủ
15-05-2025Bán nhà riêng
Bán nhà Nhật tân và tiện ích đầy đủ
Diện tích: 57 m2 10 tỷ

Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

Lượt xem: 162
BÁN ĐẤT ĐẸP – PHÚ DIỄN, BẮC TỪ LIÊM – 91.2m² – MẶT TIỀN 6M – GIÁ 14.7 TỶ
15-05-2025Bán nhà riêng
Diện tích: 91 m2 14.7 tỷ

Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Lượt xem: 101
Bán nhà mặt phố 3/2, Vũng Tàu, 75m², 4 tầng, 5.5 tỷ, sổ đỏ
Bán nhà mặt phố 3/2, Vũng Tàu, 75m², 4 tầng, 5.5 tỷ, sổ đỏ
Diện tích: 75 m2 5.5 tỷ

Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

Lượt xem: 95
Bán biệt thự liền kề Q.2, Nguyễn Văn Hưởng, 615m², 160 tỷ, sổ đỏ
Diện tích: 615 m2 160 tỷ

Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

Lượt xem: 82
Bán Biệt Thự Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Quận 2, Diện Tích:  614m2 - Giá Bán: 160 tỷ ~ 260.5 triệu/m2
Lượt xem: 69
Danh sách tin đăng phổ biến

© All Rights Reserved - 2023 - RAOBANNHADAT.VN       
Ủng hộ Rao Bán Nhà Đất Thông tin ủng hộ kênh