Tìm kiếm nâng cao

BÁN NHÀ 4 TẦNG TRUNG TÂM QUẬN 8 GIÁ NHỈNH 4 TỶ
15-05-2025Bán nhà riêng
BÁN NHÀ 4 TẦNG TRUNG TÂM QUẬN 8 GIÁ NHỈNH 4 TỶ
Diện tích: 28 m2 4.68 tỷ

Phường 8, Quận 8, Hồ Chí Minh

Lượt xem: 105
Bán nhà Mặt Phố Cấm, Ngô Quyền, Hải Phòng - Kinh doanh buôn bán tốt
15-05-2025Bán nhà riêng
Diện tích: 40 m2 5.95 tỷ

Phường Lê Lợi, Quận Ngô Quyền, Hải Phòng

Lượt xem: 115
Siêu Phẩm độc lập sân cổng riêng ô tô ra vào nhà tại Lộc Vừng Đỏ Phương Lưu
15-05-2025Bán nhà riêng
Diện tích: 95 m2 4.63 tỷ

Phường Đông Hải 1, Quận Hải An, Hải Phòng

Lượt xem: 98
BÁN NHÀ GÓC 2 MẶT TIỀN KHU TÊN LỬA – 81M² – 4 TẦNG – NGANG 7.3M – GIÁ 15 TỶ
Diện tích: 120 m2 25 tỷ

Phường Bình Trị Đông B, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

Lượt xem: 90
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHANH CĂN NHÀ An Phú, An Sơn, Thuận An, Bình Dương - Giá Siêu Rẻ.
Diện tích: 100 m2 4.1 tỷ

Xã An Sơn, Huyện Thuận An, Bình Dương

Lượt xem: 109
LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN HẺM XE TẢI – NHÀ 3 TẦNG KINH DOANH SẦM UẤT – GIÁ CHỈ NHỈNH 2 TỶ
15-05-2025Bán nhà riêng
Diện tích: 24 m2 2.4 tỷ

Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

Lượt xem: 77
NHÀ 3 TẦNG KIÊN CỐ MT PHẠM BẰNG - SÁT CÔNG VIÊN THOÁNG MÁT ĐẸP - CHỈ 6.85 TỶ
Diện tích: 100 m2 6.85 tỷ

Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

Lượt xem: 101
Đăng hàng trăm tin mỗi ngày chỉ với vài cú nhấp chuột. Tối ưu hóa marketing online cho môi giới và sàn giao dịch bất động sản
Lượt xem: 87
dãy nhà đẹp đầu Đà Nẵng Ngô Quyền gần trường chợ
15-05-2025Bán nhà riêng
dãy nhà đẹp đầu Đà Nẵng Ngô Quyền gần trường chợ
Diện tích: 48 m2 3.25 tỷ

Phường Cầu Tre, Quận Ngô Quyền, Hải Phòng

Lượt xem: 101
Bán Biệt Thự Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Quận 2, Diện Tích:  614m2 - Giá Bán: 160 tỷ ~ 260.5 triệu/m2
Lượt xem: 74
Danh sách tin đăng phổ biến

© All Rights Reserved - 2023 - RAOBANNHADAT.VN       
Ủng hộ Rao Bán Nhà Đất Thông tin ủng hộ kênh