Tìm kiếm nâng cao

Chưa tới 1,5 triệu/m2 là sở hữu đất tiền đường 770B chuẩn bị bồi thường, Full hồng, mặt tiền dài
Lượt xem: 92
Gần 10m Mặt tiền Quốc Lộ 1A, sẳn 100m2 thổ cư, Xuân Hòa cần bán
16-06-2025Bán đất
Diện tích: 477 m2 4 tỷ

Xã Xuân Hòa, Huyện Xuân Lộc, Đồng Nai

Lượt xem: 107
Chỉ 2,3 Tỷ sở hữu 1,000m2 góc 2 mặt tiền với 76m mặt tiền đường nhựaTP. Long Khánh
16-06-2025Bán đất
Diện tích: 1000 m2 2.3 tỷ

Xã Bàu Trâm, Thị xã Long Khánh, Đồng Nai

Lượt xem: 240
Chỉ 2,3 Tỷ sở hữu 594m2 có 150 ONT nở hậu, Mặt tiền Quốc Lộ 20 Định Quán
16-06-2025Bán đất
Diện tích: 598 m2 2.3 tỷ

Xã La Ngà, Huyện Định Quán, Đồng Nai

Lượt xem: 92
Chỉ 4 triệu/m2 sở hữu 1,790 m2 có sẳn 300m2 đất thổ cư,  TP. Long Khánh, Vị trí đẹp, dân cư đông, đường nhựa to
Lượt xem: 106
Chỉ 12,4 Triệu/m2 sở hữu đất trung tâm 444m2 có 200m2 đất thổ cư rất đẹp luôn
16-06-2025Bán đất
Diện tích: 444 m2 5.5 tỷ

Thị trấn Long Giao, Huyện Cẩm Mỹ, Đồng Nai

Lượt xem: 72
21 Mặt tiền Quốc Lộ 56, có sẳn 400m2 thổ cư, Vị trí trung tâm thuận tiện kinh doanh tuyệt vời
16-06-2025Bán đất
Diện tích: 1185 m2 15 tỷ

Thị trấn Long Giao, Huyện Cẩm Mỹ, Đồng Nai

Lượt xem: 92
Chỉ 4,5 tỷ sở hữu Hơn 400m2, diện tích sàn hơn 800m2 View cực đẹp với 10m Mặt tiền Quốc Lộ 56
Diện tích: 404 m2 4.5 tỷ

Thị trấn Long Giao, Huyện Cẩm Mỹ, Đồng Nai

Lượt xem: 91
Nhà trung tâm huyện, thổ cư toàn bộ, 2 mặt tiền đường, sát bên là chợ Huyện, Bến xe, Giá chỉ 350 triệu
Lượt xem: 91
Đất TP. Long Khánh, Vị trí đẹp, dân cư đông, đường nhựa to, 184m2 kích thước đẹp, Giá tốt lắm
16-06-2025Bán đất
Diện tích: 184 m2 1.5 tỷ

Xã Xuân Tân, Thị xã Long Khánh, Đồng Nai

Lượt xem: 98
Danh sách tin đăng phổ biến

© All Rights Reserved - 2023 - RAOBANNHADAT.VN       
Ủng hộ Rao Bán Nhà Đất Thông tin ủng hộ kênh