Tìm kiếm nâng cao

Bất động sản nổi bật

Dự án nổi bật

*Giá cực Tốt* Hẻm oto - đối diện Hà Đô - Đường 3/2 Phường 11 Quận 10 - 32m2 - chỉ 7.3T
11-02-2025Bán nhà riêng
Diện tích: 32 m2 7.3 tỷ

Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, Hồ Chí Minh

Lượt xem: 151
Mặt tiền Hùng Vương Phường 4 Quận 5 - DT 4x14 - giá 18T
Mặt tiền Hùng Vương Phường 4 Quận 5 - DT 4x14 - giá 18T
Diện tích: 55 m2 175 tỷ

Đường Hùng Vương, Phường 14, Quận 5, Hồ Chí Minh

Lượt xem: 135
Nguyễn Tri Phương Q.10 – HXH – Đang cho thuê 15/tháng – 41m2  - giá nhỉnh 8 tỷ
11-02-2025Bán nhà riêng
Nguyễn Tri Phương Q.10 – HXH – Đang cho thuê 15/tháng – 41m2 - giá nhỉnh 8 tỷ
Diện tích: 41 m2 8 tỷ/m2

Đường Nguyễn Tri Phương, Phường 4, Quận 10, Hồ Chí Minh

Lượt xem: 289
Bán nhà cư xá Bắc Hải Phường 15 Quận 10 - 79m2 - giá chỉ 7.9T
11-02-2025Bán nhà riêng
Diện tích: 79 m2 7.9 tỷ

Đường Trường Sơn, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

Lượt xem: 126
Mặt tiền An Dương Vương – q.Bình Tân – 60m2
Mặt tiền An Dương Vương – q.Bình Tân – 60m2
Diện tích: 60 m2 12 tỷ

Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

Lượt xem: 256
OTO Đỗ Trong Nhà - Tô Hiến Thành Phường 14 Quận 10 - 4x12 - giá 8.6T
11-02-2025Bán nhà riêng
Diện tích: 45 m2 Giá thỏa thuận

Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

Lượt xem: 142
MẶT TIỀN Lê Hồng Phong Q.10 – 40m2 –chỉ hơn 8 tỷ
MẶT TIỀN Lê Hồng Phong Q.10 – 40m2 –chỉ hơn 8 tỷ
Diện tích: 40 m2 8 tỷ/m2

Đường Lê Hồng Phong, Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh

Lượt xem: 287
Siêu phẩm khu Phan Xích Long - Oto đổ cửa - Căn gốc 2 mặt tiền - 40m2 - 8.2T
11-02-2025Bán nhà riêng
Diện tích: 40 m2 Giá thỏa thuận

Đường Phan Xích Long, Phường 17, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

Lượt xem: 137
*GIÁ SỐC* Chỉ 133tr/m2 - Hẻm 6m - Điện Biên Phủ Phường 10 Quận 10 - 90m2 -12T
11-02-2025Bán nhà riêng
Diện tích: 90 m2 12 tỷ

Đường Điện Biên Phủ, Phường 10, Quận 10, Hồ Chí Minh

Lượt xem: 106
Hẻm VIP 8m Nguyễn Đình Chiểu P.5 Quận 3 - 51m2 - chỉ 8.2T
11-02-2025Bán nhà riêng
Hẻm VIP 8m Nguyễn Đình Chiểu P.5 Quận 3 - 51m2 - chỉ 8.2T
Diện tích: 51 m2 8.2 tỷ

Phường 5, Quận 3, Hồ Chí Minh

Lượt xem: 116
Danh sách tin đăng phổ biến

© All Rights Reserved - 2023 - RAOBANNHADAT.VN       
Ủng hộ Rao Bán Nhà Đất Thông tin ủng hộ kênh