Tìm kiếm nâng cao

Cho thuê căn hộ Thịnh Phát Tower - Full nội thất 2pn,2wc
Cho thuê căn hộ Thịnh Phát Tower - Full nội thất 2pn,2wc
Diện tích: 65 m2 6 triệu/tháng

Phường Quang Trung, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

Lượt xem: 162
GIÁ CHỈ 16,8TR/M - ĐẤT 2 MẶT THOÁNG - 2 Ô TÔ TRÁNH NHAU SIÊU ĐẸP
Diện tích: 154 m2 2.6 tỷ/tháng

Thị trấn Quốc Oai, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

Lượt xem: 279
GIÁ TỐT - CHÍNH CHỦ CHO THUÊ PHÒNG TRỌ TẠI SỐ NHÀ 18 NGÕ 222 TỰU LIỆT, TAM HIỆP, THANH TRÌ, HÀ NỘI
Lượt xem: 318
Bán nhà Linh Đàm, Hoàng Liệt gần ô tô. DT38m 4T. Giá 3,35 tỷ
Diện tích: 38 m2 Giá thỏa thuận

Đường Hoàng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

Lượt xem: 626
Mặt Bằng Cấp 4_Mặt Tiền Lê Đức Thọ P17_ 6x40m Có Bếp 1PN-2WC
Diện tích: 240 m2 50 triệu/tháng

Phường 17, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

Lượt xem: 334
CHO THUÊ MẶT BẰNG KINH DOANH NGAY GÓC NGÃ TƯ NGUYỄN XÍ - ĐINH BỘ LĨNH
Diện tích: 25 m2 16 triệu/tháng

Phường 26, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

Lượt xem: 303
Kho 520m2 MT Quốc Lộ 1, BHH A_Giá 32tr/th
Kho 520m2 MT Quốc Lộ 1, BHH A_Giá 32tr/th
Diện tích: 520 m2 32 triệu/tháng

Phường Bình Hưng Hòa A, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

Lượt xem: 251
Cho thuê CC mini 2PN, 1PK, 50m2 tại Mễ Trì Thượng, 7 triệu hơn
Diện tích: 50 m2 7 triệu/tháng

Xã Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

Lượt xem: 305
CHO THUÊ KHO XƯỞNG 2200M2 -  KCN Cát Lái, phường Thạnh Mỹ Lợi, QUẬN 2 - GIÁ chỉ 4.5usd/m2 TRIỆU
CHO THUÊ KHO XƯỞNG 2200M2 - KCN Cát Lái, phường Thạnh Mỹ Lợi, QUẬN 2 - GIÁ chỉ 4.5usd/m2 TRIỆU
Diện tích: 2200 m2 242 triệu/tháng

Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh